- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC16-16mm
6,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC16 | |
|---|---|
| Model | RC16 |
| Công suất | 0.85 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 16 mm |
| Kích thước | 575 x 230 x 150 mm |
| Trọng lượng | 13 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy đầm cóc chạy điện HCD110
5,800,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | HCD110 |
| Điện áp | 380V |
| Công suất | 3kW |
| Tần số nhảy | 400–600 lần/phút |
| Khoảng nhảy | 40–65mm |
| Lực đầm | 20kN |
| Kích thước máy | 700×380×900 mm |
| Kích thước mặt đầm | 300×310 mm |
| Trọng lượng | 80 kg |

(



