- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC16-16mm
6,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC16 | |
|---|---|
| Model | RC16 |
| Công suất | 0.85 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 16 mm |
| Kích thước | 575 x 230 x 150 mm |
| Trọng lượng | 13 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy đầm cóc chạy xăng RM90G
7,200,000₫
| Model | RM90G |
|---|---|
| Động cơ | RK65 |
| Dung tích bình xăng | 3.1 lít |
| Công suất | 5,5 – 6,5 HP |
| Tần số rung | 460 – 700 lần/phút |
| Biên độ nhảy cao | 45 – 70mm |
| Khởi động | Giật nổ bằng tay |
| Lực đầm | 13KN |
| Dung tích nhớt | 0,6 lít |
| Kích thước đầm | 280 × 300mm |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 1.4 lít/giờ |
| Tốc độ di chuyển | 10 – 15m/phút |
| Loại nhiên liệu | Xăng |
| Trọng lượng | 80 Kg |

(



