- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy cắt sắt cầm tay RC16-16mm
6,400,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Sắt Cầm Tay RC16 | |
|---|---|
| Model | RC16 |
| Công suất | 0.85 Kw |
| Điện áp | 220V - 1 Phase |
| Tốc độ cắt | 3 giây/lần |
| Đường kính cắt tối đa | 16 mm |
| Kích thước | 575 x 230 x 150 mm |
| Trọng lượng | 13 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 06 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Máy Xoa Nền Bê Tông Hoshi 5.5HP
5,500,000₫
| Model | Hoshi 5.5HP |
| Động cơ | Hoshi 5.5HP |
| Đường kính xoa | 914 mm |
| Kích thước lưỡi xoa | 355 x 155 mm |
| Tốc độ xoa | 50 – 100 vòng/phút |
| Kích thước máy | 1610 x 1010 x 820 mm |
| Công suất | 5.5HP |
| Trọng lượng | 74 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 3 tháng |

(



