- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 30mm Dùng Pin Rukai DC1030
4,150,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT DÙNG PIN RUKAI DC1030 | |
|---|---|
| Model | DC1030 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 30mm |
| Công suất | 2000W |
| Tốc độ vòng tua | 2000 vòng/phút |
| Pin | Lithium 42V-4Ah |
| Thời gian sử dụng | 4-5 tiếng |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |
Máy đầm cóc chạy điện HCD90
4,900,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | HCD90 |
| Động cơ | 380V |
| Công suất | 3kW / 4Hp |
| Tốc độ di chuyển | 8–10 m/phút |
| Lực đập | 13 kN |
| Kích thước mặt đầm | 300×330 mm |
| Trọng lượng | 60 kg |
| Kích thước tổng thể | 650×340×850 mm |

(



