- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 50mm Chạy Điện RUKAI AC1050
4,680,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT RUKAI AC1050 | |
|---|---|
| Model | AC1050 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 50mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |
Máy Tời Nhanh XYS-2/400/800-60m
4,200,000₫
| Thông Số Kỹ Thuật Máy Tời Nhanh XYS-2/400/800-60m | |
|---|---|
| Model | XYS-2/400/800-60m |
| Mã động cơ | XID8100 |
| Công suất | 1.35Kw |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Tải trọng 1 móc | 300kg |
| Tải trọng 2 móc | 600kg |
| Tốc độ nâng 1 móc | 22 m/phút |
| Tốc độ nâng 2 móc | 11 m/phút |
| Chiều dài cáp | 60m |
| Đường kính cáp | 5mm |
| Trọng lượng | 40kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 06 tháng |

(



