- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 50mm Chạy Điện RUKAI AC1050
4,680,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT RUKAI AC1050 | |
|---|---|
| Model | AC1050 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 50mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |
Máy trộn bê tông CT250
5,500,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | CT250 |
| Động cơ | 1,5 kW |
| Dung tích thùng trộn | 250 lít |
| Dung tích mẻ trộn | 200 lít |
| Năng suất trộn | 2 – 3 m³/giờ |
| Tốc độ thùng quay | 22 – 26 vòng/phút |
| Trọng lượng | 160 kg |

(



