- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 50mm Chạy Điện RUKAI AC1050
4,680,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT RUKAI AC1050 | |
|---|---|
| Model | AC1050 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 50mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |
Máy Xoa Nền Bê Tông Hoshi 5.5HP
5,500,000₫
| Model | Hoshi 5.5HP |
| Động cơ | Hoshi 5.5HP |
| Đường kính xoa | 914 mm |
| Kích thước lưỡi xoa | 355 x 155 mm |
| Tốc độ xoa | 50 – 100 vòng/phút |
| Kích thước máy | 1610 x 1010 x 820 mm |
| Công suất | 5.5HP |
| Trọng lượng | 74 kg |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 3 tháng |

(



