- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 30mm Chạy Điện RUKAI AC1030
3,700,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT 30MM CHẠY ĐIỆN | |
|---|---|
| Model | AC1030 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 30mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |
Máy Đầm Thước Chạy Xăng 3M
3,700,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Động cơ | GX35 – 1.6HP |
| Nhiên liệu | Xăng 4 thì |
| Tốc độ vòng quay | 7000 vòng/phút |
| Kích thước | 750x880x1000 mm |
| Trọng lượng máy | 15 kg |
| Trọng lượng thước | 10.5 kg |
| Chiều dài thước | 3 mét |
| Dung tích bình xăng | 0.65 lít |
| Loại động cơ | 4 kỳ, làm mát bằng khí |
| Bảo hành | 06 tháng |

(



