- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Motor máy hút bụi Super Cleaner
2,950,000₫
| Model | Motor máy hút bụi Super Cleaner |
| Dây quấn | Đồng |
| Công suất | 1350 w |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Dùng cho | Máy hút bụi hút nước công nghiệp |
Motor hút bụi hút nước công nghiệp 1200w
2,250,000₫
| Model | Motor hút bụi hút nước công nghiệp 1200w |
| Nguồn điện | 220V , 50/60 Hz |
| Công suất | 1200W |
| Dùng cho | Máy hút bụi hút nước công nghiệp |

(



