- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Motor máy hút bụi Super Cleaner
2,950,000₫
| Model | Motor máy hút bụi Super Cleaner |
| Dây quấn | Đồng |
| Công suất | 1350 w |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Dùng cho | Máy hút bụi hút nước công nghiệp |
Motor Karcher NT 65/2 (6.490-245.0)
2,490,000₫
| Model | Motor Karcher NT 65/2 (6.490-245.0) |
| Kích thước (d x r x c) | 180 x 175 x 170 mm |
| Trọng lượng | 1,35 kg |
| Dùng cho | Máy hút bụi Karcher NT 65/2 |

(



