- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Đầu xịt áp lực ty sứ KOROBI KB-C27XM (1.5Hp)
1,750,000₫
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 1.5 Hp |
| Đường kính pít tông x số lượng | (25 x 115) mm x 3 |
| Kiểu pít tông | Sứ |
| Lưu lượng | 15 – 20 lít/phút |
| Áp lực nén | 21 – 45 Kgf/cm² |
| Vòng tua | 1.000 vòng/phút |
| Kích thước (DxRxC) | 35 x 28 x 33 cm |
| Trọng lượng | 8.3 Kg |
Súng phun áp lực cao kết nối khớp nối nhanh
750,000₫
| Model | Súng phun áp lực cao kết nối khớp nối nhanh |
| Áp lực làm việc | 80 đến 350 bar |
| Màu sắc | Đỏ, đen |
| Chất liệu | Inox, nhựa |
| Chiều dài | 1 m |
| Trọng lượng | 0.5 kg |

(



