- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Đầu xịt áp lực ty sứ KOROBI KB-C27XM (1.5Hp)
1,750,000₫
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 1.5 Hp |
| Đường kính pít tông x số lượng | (25 x 115) mm x 3 |
| Kiểu pít tông | Sứ |
| Lưu lượng | 15 – 20 lít/phút |
| Áp lực nén | 21 – 45 Kgf/cm² |
| Vòng tua | 1.000 vòng/phút |
| Kích thước (DxRxC) | 35 x 28 x 33 cm |
| Trọng lượng | 8.3 Kg |
Dây phun cao áp bố kẽm Lutian 10m
750,000₫
| Model | Dây phun cao áp bố kẽm Lutian 10m |
| Loại | Dây phun áp lực |
| Vật liệu | Nhựa bố kẽm, kết nối bằng đồng |
| Màu sắc | Đen |
| Lõi | 14 mm |
| Áp suất làm việc | 250 bar |
| Nhiệt độ tối đa | 60 o C / 140 o F |
| Kích thước (L × W × H) | 245 x 245 x 65 mm |
| Tích hợp sẵn | 2 đầu đực cái |

(



