- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Đầu xịt áp lực ty sứ KOROBI KB-C27XM (1.5Hp)
1,750,000₫
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 1.5 Hp |
| Đường kính pít tông x số lượng | (25 x 115) mm x 3 |
| Kiểu pít tông | Sứ |
| Lưu lượng | 15 – 20 lít/phút |
| Áp lực nén | 21 – 45 Kgf/cm² |
| Vòng tua | 1.000 vòng/phút |
| Kích thước (DxRxC) | 35 x 28 x 33 cm |
| Trọng lượng | 8.3 Kg |
Dây phun áp lực Oshima No2 8.5mm x 50m
770,000₫
| Model | Dây phun áp lực Oshima No2 8.5mm x 50m |
| Kích thước | 8.5mm x 50 m |
| Chất liệu | Bột nhựa PVC, sợi Polyester, 5 lớp |
| Áp lực làm việc | 60 kgf/cm2 |
| Áp lực nổ | 200 kgf/cm2 |
| Màu sắc | Vàng, xanh |

(



