- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy bơm nước Koshin SEV-80X
6,700,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | Koshin SEV-80X |
| Đường kính ống hút/xả | Ø80mm (3") |
| Độ đẩy cao tối đa | 25 m |
| Độ sâu hút tối đa | 8 m |
| Lưu lượng bơm | 1050 lít/phút |
| Dung tích xi lanh | 179 cc |
| Công suất | 3.1 kW (4.2 PS) / 3600 rpm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 3.6 lít |
| Trọng lượng tĩnh | 27.7 kg |
| Tổng trọng lượng | 29.7 kg |
Bơm Nước Văn Thể 10 - VT10
6,400,000₫
| Model | VT10 |
| Họng bơm | 100 mm |
| Cột hút | 8–10 mét |
| Đẩy cao | 80–90 mét |
| Lưu lượng | 39–45 m³/h |
| Vòng tua | 2900–3600 vòng/phút |
| Công suất động cơ phù hợp | 30–34 HP |
| Ứng dụng chính | Tưới tiêu đồi núi, cấp nước xa, thủy lợi |

(



