- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy bơm nước Koshin SEH-50X
6,800,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | Koshin SEH-50X |
| Đường kính ống hút/xả | Ø50mm (2") |
| Độ đẩy cao tối đa | 30 m |
| Độ sâu hút tối đa | 8 m |
| Lưu lượng bơm | 600 lít/phút |
| Động cơ | Honda GX120 |
| Loại động cơ | Xăng 4 kỳ, làm mát bằng không khí |
| Dung tích xi lanh | 118 cc |
| Công suất | 2.1 kW (2.9 PS) / 3600 rpm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 2 lít |
| Trọng lượng | 22 kg |
| Kích thước | 483 x 375 x 376 mm |
Bơm Nước Văn Thể 10 - VT10
6,400,000₫
| Model | VT10 |
| Họng bơm | 100 mm |
| Cột hút | 8–10 mét |
| Đẩy cao | 80–90 mét |
| Lưu lượng | 39–45 m³/h |
| Vòng tua | 2900–3600 vòng/phút |
| Công suất động cơ phù hợp | 30–34 HP |
| Ứng dụng chính | Tưới tiêu đồi núi, cấp nước xa, thủy lợi |

(



