- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy bơm nước Koshin SEH - 80X
7,300,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | Koshin SEH-80X |
| Đường kính ống hút/xả | Ø80mm (3") |
| Độ đẩy cao tối đa | 27 m |
| Độ sâu hút tối đa | 8 m |
| Công suất bơm | 930 lít/phút |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Dung tích xi lanh | 163 cc |
| Công suất động cơ | 2.9 kW (3.9 PS) / 3600 rpm |
| Dung tích bình nhiên liệu | 3.1 lít |
| Trọng lượng | 30 kg |
| Kích thước | 525 x 389 x 458 mm |
Bơm Nước Văn Thể 10 - VT10
6,400,000₫
| Model | VT10 |
| Họng bơm | 100 mm |
| Cột hút | 8–10 mét |
| Đẩy cao | 80–90 mét |
| Lưu lượng | 39–45 m³/h |
| Vòng tua | 2900–3600 vòng/phút |
| Công suất động cơ phù hợp | 30–34 HP |
| Ứng dụng chính | Tưới tiêu đồi núi, cấp nước xa, thủy lợi |

(



