- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy rửa xe dây đai Piston sứ HL50S (Có bánh xe)
4,700,000₫
| Model | HL50S |
|---|---|
| Đầu xịt | HL50S |
| Công suất motor | 2.2kW (Toàn Phát) |
| Kích thước ti | Ceramic Piston 30mm |
| Điện áp | 220V / 50Hz |
| Lưu lượng | 30 – 43 L/phút |
| Áp lực phun | 20 – 100 kg/cm² |
| Tốc độ đầu xịt | 800 – 1200 rpm |
| Vòng tua motor | 1450 vòng/phút |
| Dây phun | 10 mét |
| Phụ kiện | Lọc rác, dây hút, dây hồi, bộ roăng phớt |
| Trọng lượng | 36 kg |
| Bảo hành | 6 tháng |
Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 (1.601-890.0)
3,790,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha (Ph) | 1 |
| Điện áp (V) | 220 - 240 |
| Tần số (Hz) | 50 - 60 |
| Áp lực (bar/MPa) | 20 - Tối đa 120 / 2 - Tối đa 12 |
| Lưu lượng (l/h) | Tối đa 380 |
| Diện tích làm sạch (m²/h) | 25 |
| Nhiệt độ nước vào tối đa (°C) | 40 |
| Công suất (kW) | 1.6 |
| Dây điện nguồn (m) | 5 |
| Màu sắc | Vàng |
| Trọng lượng (chưa phụ kiện) | 5 Kg |
| Trọng lượng (có bao bì) | 7.26 Kg |
| Kích thước (DxRxC) | 275 x 279 x 803 mm |

(



