- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Bếp Gas Mini du lịch NaMilux PS-1711AS
360,000₫
| Model | PS-1711AS |
| Tính năng nổi bật |
Van thế hệ mới Inline Cut ngắt gas an toàn |
| Chất liệu sản phẩm | Inox |
| Áp suất gas | 30~50mbar |
| Trọng lượng | 1kg |
| Công suất | 2,1 Kw (1.800 kcal/h; 152 gr gas/h) |
| Kích thước sản phẩm | 10,2 x 25,6 x 20,5 cm |
| Lượng gas tiêu thụ | 1800 Kcal/giờ |
| Công nghệ đánh lửa | Magneto |
Máy nạo dừa khô LY-Y37
Liên hệ
| Model | Máy nạo dừa khô LY-Y37 |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 300 W |
| Trọng lượng | 15 Kg |
| Kích thước | 41.5 x 31.5 x 52 cm |
| HIệu suất | 50 Kg/giờ |

(



