- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy đầm cóc chạy điện HCD90
4,900,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | HCD90 |
| Động cơ | 380V |
| Công suất | 3kW / 4Hp |
| Tốc độ di chuyển | 8–10 m/phút |
| Lực đập | 13 kN |
| Kích thước mặt đầm | 300×330 mm |
| Trọng lượng | 60 kg |
| Kích thước tổng thể | 650×340×850 mm |
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 50mm Chạy Điện RUKAI AC1050
4,680,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT RUKAI AC1050 | |
|---|---|
| Model | AC1050 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 50mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |

(




