- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy xoa nền bê tông DMS1000
3,400,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | DMS1000 |
| Động cơ | Rakuda hoặc Honda GX160 |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Công suất | 6.5 HP |
| Đường kính mâm xoa | 1000 mm |
| Trọng lượng | 75 kg |
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 30mm Chạy Điện RUKAI AC1030
3,700,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT 30MM CHẠY ĐIỆN | |
|---|---|
| Model | AC1030 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 30mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |

(




