- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy trộn bê tông 200 lít
4,200,000₫
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 2000 x 950 x 1450 |
| Dung tích thùng trộn (lít) | 200 |
| Năng suất trộn (m³/h) | 2.5 – 5 |
| Vận tốc quay của thùng (v/p) | 22 – 26 |
| Trọng lượng (kg) | 100 |
| Động cơ xăng (HP) | 5.5 |
| Động cơ điện (HP) | 3 |
| Động cơ diesel (HP) | 6 – 8 |
Máy Cắt – Cưa Cọc Sắt 30mm Chạy Điện RUKAI AC1030
3,700,000₫
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT – CƯA CỌC SẮT 30MM CHẠY ĐIỆN | |
|---|---|
| Model | AC1030 |
| Công dụng | Cắt sắt, cắt cọc sắt |
| Khả năng cắt tối đa | Tới sắt phi 30mm |
| Công suất | 2200W |
| Tốc độ vòng tua | 2300 vòng/phút |
| Điện áp sử dụng | 220V |
| Linh kiện đi kèm | Tay cầm trợ lực, kính bảo hộ, lục giác, sạc, ốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Hiệu | RUKAI |

(




