- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi công nghiệp Se Clean TH-LC702
8,800,000₫
| Model | TH-LC702 |
| Điện áp | 220V / 50 Hz |
| Công suất | 2400 W |
| Dung tích thùng chứa | 70 lít |
| Vật liệu thùng chứa | inox |
| Dây điện | 7 m |
| Đường kính thùng chứa | 440 mm |
| Chức năng | Hút khô / hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Lưu lượng khí | 106 L/S |
| Đường kính ống | 40 mm |
| Lực hút chân không | 250 mbar |
| Chiều cao | 99 cm |
| Kích thước | 40 x 42 x 80 cm |
Máy hút bụi khô - Karcher T10/1*EU ( 1.527-300.0)
7,990,000₫
| Model | T10/1*EU ( 1.527-300.0) |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Lưu lượng khí | 40 l/s |
| Hiệu xuất định mức | 585 (W) |
| Thùng chứa | 10 L |
| Vật liệu chứa | Nhựa với vật liệu tái chế |
| Chiều dài dây điện | 12M |
| Độ ồn | 52 dB(A) |
| Trọng lượng máy | 6,6 Kg |
| Trọng lượng bao gồm cả bao bì | 9,8 Kg |
| Kích thước (D x R x C) | 430 x 255 x 370 mm |

(




