- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy Hút Bụi Và Nước Công Nghiệp Kewin KN803S ( Hepa )
8,800,000₫
|
Model |
KN803S |
|
Điện áp |
220V / 50 Hz |
|
Công suất |
4500 W |
|
Dung tích thùng chứa |
80 lít |
|
Vật liệu thùng chứa |
Inox |
|
Dây điện |
8 m |
|
Đường kính thùng chứa |
440 mm |
|
Chức năng |
Hút khô / hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
|
Lưu lượng khí |
390 L/S |
|
Đường kính ống |
40 mm |
|
Lực hút chân không |
350 mbar |
|
Chiều cao |
116 cm |
|
Kích thước |
590 x 670 x 121mm |
Máy hút bụi khô - Karcher T10/1*EU ( 1.527-300.0)
7,990,000₫
| Model | T10/1*EU ( 1.527-300.0) |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Lưu lượng khí | 40 l/s |
| Hiệu xuất định mức | 585 (W) |
| Thùng chứa | 10 L |
| Vật liệu chứa | Nhựa với vật liệu tái chế |
| Chiều dài dây điện | 12M |
| Độ ồn | 52 dB(A) |
| Trọng lượng máy | 6,6 Kg |
| Trọng lượng bao gồm cả bao bì | 9,8 Kg |
| Kích thước (D x R x C) | 430 x 255 x 370 mm |

(




