- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy nạo dừa khô LY-Y37
Liên hệ
| Model | Máy nạo dừa khô LY-Y37 |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 300 W |
| Trọng lượng | 15 Kg |
| Kích thước | 41.5 x 31.5 x 52 cm |
| HIệu suất | 50 Kg/giờ |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ300 x 300) 040108004
870,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ300 x 300) 040108004 |
| Kích thước | φ300 x 300 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 21.2 L |

(



