- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ600 x 400) 040108019
4,000,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ600 x 400) 040108019 |
| Kích thước | φ600 x 400 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 113.04 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 600) 040108010
3,330,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ500 x 600) 040108010 |
| Kích thước | φ500 x 600 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 117.75 L |

(



