- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ550 x 350) 040108018
3,540,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ550 x 350) 040108018 |
| Kích thước | φ550 x 350 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 83.11 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ600 x 600) 040108011
4,470,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ600 x 600) 040108011 |
| Kích thước | φ600 x 600 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 170 L |

(




