- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 300) 040108017
1,940,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ500 x 300) 040108017 |
| Kích thước | φ500 x 300 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 58.88 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 500) 040108008
1,840,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ500 x 500) 040108008 |
| Kích thước | φ450 x 450 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 71.53 L |

(




