- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 300) 040108017
1,940,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ500 x 300) 040108017 |
| Kích thước | φ500 x 300 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 58.88 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 320) 040108005
940,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ320 x 320) 040108005 |
| Kích thước | φ320 x 320 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 25.72 L |

(




