- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ450 x 280) 040108016
1,590,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ450 x 280) 040108016 |
| Kích thước | φ450 x 268 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 44.51 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ360 x 360) 040108006
1,240,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ360 x 360) 040108006 |
| Kích thước | φ360 x 360 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 36.62 L |

(




