- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ400 x 260) 040108015
1,280,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ400 x 260) 040108015 |
| Kích thước | φ400 x 260 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1 mm |
| Dung tích | 32.66 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 320) 040108005
940,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ320 x 320) 040108005 |
| Kích thước | φ320 x 320 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 25.72 L |

(




