- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 220) 040108013
890,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ320 x 220) 040108013 |
| Kích thước | φ320 x 220 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 17.68 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ250 x 250) 040108002
680,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ250 x 250) 040108002 |
| Kích thước | φ250 x 250 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 12.27 L |

(




