- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ300 x 200) 040108012
790,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ300 x 200) 040108012 |
| Kích thước | φ300 x 200 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 14.13 L |
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 220) 040108013
890,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ320 x 220) 040108013 |
| Kích thước | φ320 x 220 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 17.68 L |

(




