- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 600) 040108010
3,330,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ500 x 600) 040108010 |
| Kích thước | φ500 x 600 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 117.75 L |
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ550 x 350) 040108018
3,540,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ550 x 350) 040108018 |
| Kích thước | φ550 x 350 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 83.11 L |

(




