- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ500 x 500) 040108008
1,840,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ500 x 500) 040108008 |
| Kích thước | φ450 x 450 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 71.53 L |
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ450 x 280) 040108016
1,590,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ450 x 280) 040108016 |
| Kích thước | φ450 x 268 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1.2 mm |
| Dung tích | 44.51 L |

(




