- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ400 x 400) 040108007
1,460,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ400 x 400) 040108007 |
| Kích thước | φ400 x 400 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1 mm |
| Dung tích | 50.24 L |
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ360 x 240) 040108014
1,110,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ360 x 240) 040108014 |
| Kích thước | φ360 x 240 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1 mm |
| Dung tích | 24.42 L |

(




