- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ400 x 400) 040108007
1,460,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ400 x 400) 040108007 |
| Kích thước | φ400 x 400 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 1 mm |
| Dung tích | 50.24 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ300 x 300) 040108004
870,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ300 x 300) 040108004 |
| Kích thước | φ300 x 300 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 21.2 L |

(




