- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 320) 040108005
940,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ320 x 320) 040108005 |
| Kích thước | φ320 x 320 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 25.72 L |
Bếp Gas Mini du lịch NaMilux PS-1711AS
360,000₫
| Model | PS-1711AS |
| Tính năng nổi bật |
Van thế hệ mới Inline Cut ngắt gas an toàn |
| Chất liệu sản phẩm | Inox |
| Áp suất gas | 30~50mbar |
| Trọng lượng | 1kg |
| Công suất | 2,1 Kw (1.800 kcal/h; 152 gr gas/h) |
| Kích thước sản phẩm | 10,2 x 25,6 x 20,5 cm |
| Lượng gas tiêu thụ | 1800 Kcal/giờ |
| Công nghệ đánh lửa | Magneto |

(




