- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ280 x 280) 040108003
790,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ280 x 280) 040108003 |
| Kích thước | φ280 x 280 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 17.23 L |
Nồi thấp 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ320 x 220) 040108013
890,000₫
| Model | Nồi thấp 2 quai 2 đáy (φ320 x 220) 040108013 |
| Kích thước | φ320 x 220 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 17.68 L |

(




