- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ250 x 250) 040108002
680,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ250 x 250) 040108002 |
| Kích thước | φ250 x 250 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 12.27 L |
Máy nạo dừa khô LY-Y37
Liên hệ
| Model | Máy nạo dừa khô LY-Y37 |
| Điện áp | 220 V |
| Công suất | 300 W |
| Trọng lượng | 15 Kg |
| Kích thước | 41.5 x 31.5 x 52 cm |
| HIệu suất | 50 Kg/giờ |

(




