- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ200 x 200) 040108001
570,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ200 x 200) 040108001 |
| Kích thước | φ200 x 200 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 6.2 L |
Nồi cao 2 quai 2 đáy NTVCheng's (φ300 x 300) 040108004
870,000₫
| Model | Nồi cao 2 quai 2 đáy (φ300 x 300) 040108004 |
| Kích thước | φ300 x 300 mm |
| Chất liệu | Inox cao cấp |
| Độ dày | 0.8 mm |
| Dung tích | 21.2 L |

(




