- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt cắt gió điều hòa có điều khiển Nedfon FM 4512 DY
5,000,000₫
| Model | Nedfon FM 4512 DY |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 450 w |
| Độ ồn | 65 dB |
| Điều khiển | Có |
| Chiều dài máy cắt gió | 1.2 m |
| Tốc độ gió | Cao: 20m/s, Trung bình: 17m/s, Thấp: 15m/s |
| Lưu lượng | 1200 m3/h |
| Trọng lượng | 18.7 kg |
QUẠT CẮT GIÓ KYUNGJIN KR-1000C
4,710,000₫
| Model | KR-1000C |
| Điện áp | 220 v |
| Công suất | 320W / 290W |
| Độ ồn | <57 / <54 dB |
| Điều khiển | Có |
| Kích thước | 1000 x 215 x 230 mm |
| Tốc độ gió | 20 / 16 m/s |
| Lưu lượng | 1550 / 1100 m³/h |
| Trọng lượng | 13.5 kg |

(




