- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Sunhouse HTD7741
2,950,000₫
| Diện tích làm mát | 30m2 |
| Điện áp | 220v~50hz |
| Công suất | 120w |
| Dung tích | 23l |
| Số tấm làm mát | 3 tấm |
| Trọng lượng | 10.5kg |
| Lưu lượng gió | 4000m3/h |
| Thương hiệu | Sunhouse |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Quạt làm mát Dachi HA-5500
2,070,000₫
| Model | HA-5500 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 5800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 1-2l/h |
| Dung tích chứa nước | 50l |
| Kích thước | 540*375*975mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




