- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Makano MKA-03500C
3,400,000₫
| Dung tích | 32l |
| Điện áp | 220v~50hz |
| Công suất | 110w |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Khối lượng | 9,7kg |
| Kích thước | 490x350x965mm |
| Lưu lượng gió | 3500m3/h |
| Thương hiệu | Makano |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (2 CHIỀU)
2,600,000₫
| Model | HA-8600 (2 chiều) |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 180 w |
| Lưu lượng gió | 8800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 580*400*1150mm |
| Trọng lượng | 23kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




