- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt điều hòa Daikiosan DKA-04000G
3,407,000₫
| Điện áp | 220v~50hz |
| Công suất | 110w |
| Lưu lượng gió | 3 mức |
| Thể tích bồn nước | 40l |
| Độ ồn | 50db |
| Kích thước máy | 496x359x1030mm |
| Trọng lượng | 11.2kg |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (2 CHIỀU)
2,600,000₫
| Model | HA-8600 (2 chiều) |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 180 w |
| Lưu lượng gió | 8800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 580*400*1150mm |
| Trọng lượng | 23kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




