- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô và ướt Smart Eco SE 903
7,500,000₫
| Model | Smart Eco SE 903 |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 5400W |
| Dung tích thùng chứa | 90L |
| Lưu lượng khí | 190L/S |
| Cân nặng | 26 Kg |
| Dây điện | 8m |
| Chức năng | Hút khô, hút nước và các bụi bẩn công nghiệp |
| Motor | Ametek - USA |
| Phụ kiện |
+ Bàn hút bụi, bàn hút nước, ống nhún hút bụi 2.5m + 2 ống inox hút bụi, đầu hút khe, đầu chổi tròn |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




