- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi hút nước công nghiệp Fiorentini C62F1
13,800,000₫
| Model | Fiorentini C62F1 |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Công suất | 2000 w |
| Dung tích | 60 L |
| Lưu lượng gió | 425 m3/h |
| Nâng nước | 2500 mm |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Độ ồn | 81 dB |
| Chức năng | Hút bụi hút nước và bụi bẩn công nghiệp |
| Phụ kiện | Bàn hút nước, bàn hút bụi, đầu chổi tròn, đầu hút kẹt, ống inox hút bụi, ống nhún |
Máy hút bụi khô và ướt Ghibli AS 400 P
13,400,000₫
| Model | Ghibli AS 400P |
| Công suất | 1350W |
| Điện thế | 220-240V; AC 50/60 Hz |
| Dung tích | 50 Lít |
| Dung tích đầy thùng chứa | 35 Lít |
| Dung tích đầy bụi | 19 Lít |
| Sức gió | 58 Lít/ giây |
| 58 Lít/ giây | 210 mbar |
| Độ ồn | 63 dB(A) |
| Độ dài dây điện | 10m |
| Trọng lượng | 13 Kg |
| Kích thước | 500 x 500 x 840 mm |
| Phụ kiện | Ống nhún 2.5m, Căp ống inox, Bàn hút bụi, Bàn hút nước, Đầu chổi tròn, Đầu hút khe, Túi lọc bụi. |

(




