- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi hút nước công nghiệp Fiorentini C29F1
7,475,000₫
| Model | Fiorentini C29F1 |
| Điện áp | 220 V - 50 Hz |
| Công suất | 1000 w |
| Dung tích | 30 L |
| Lưu lượng gió | 210 m3/h |
| Nâng nước | 2300 mm |
| Đường kính đầu hút | Phi 50 mm |
| Chất liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Độ ồn | 65 dB |
| Chức năng | Hút bụi hút nước và bụi bẩn công nghiệp |
| Phụ kiện | Bàn hút nước, bàn hút bụi, đầu chổi tròn, đầu hút kẹt, ống inox hút bụi, ống nhún |
Máy hút bụi công nghiệp FUJIHAIA VC-3238
6,500,000₫
| Hút | 240bar |
| Dung tích bình chứa | 77 lít |
| Công suất | 3600 W |
| Chiều dài dây cáp | 5m |
| Mức áp suất âm thanh (db(A)) | 83 |
| Điện áp (V) | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước (mm) | 62*57*95cm |
| Trọng lượng (kg) | 29.9kg |
| Phụ kiện | Ống nhún, ống nối Schrome, bàn hút bụi, bàn hút nước, đầu hút dẹt, đầu chổi tròn. |

(




