- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy làm mát không khí dùng cơ Sumika A580
2,677,000₫
| Model | Sumika A580 |
| Lưu lượng khí | 8000 m3/h |
| Công suất | 220W/H |
| Điều khiển | Nút bấm |
| Kiểu quạt | Hướng trục |
| Thùng chứa nước | 60 L |
| Diện tích làm mát | 40-80 m2 |
| Độ ồn | <60 dB |
| 3 tốc độ | Chậm, trung bình, nhanh |
| Trọng lượng | 23.5 kg |
Quạt làm mát Dachi HA-5500
2,070,000₫
| Model | HA-5500 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 5800 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 1-2l/h |
| Dung tích chứa nước | 50l |
| Kích thước | 540*375*975mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




