- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Quạt làm mát không khí dùng cơ Sumika A800
3,150,000₫
| Model | Sumika A800 |
| Lưu lượng khí | 8000 m3/h |
| Công suất | 230W/H |
| Điều khiển | Nút bấm |
| Kiểu quạt | Hướng trục |
| Thùng chứa nước | 50 L |
| Diện tích làm mát | 40-80 m2 |
| Độ ồn | <60 dB |
| 3 tốc độ | Chậm, trung bình, nhanh |
| Trọng lượng | 23.5 kg |
| Kích thước | 68 x 43 x 110 cm |
QUẠT ĐIỀU HÒA DACHI HA-8600 (ĐẢO 4 CHIỀU)
2,350,000₫
| Model | HA-8600 |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Công suất | 150 w |
| Lưu lượng gió | 8600 m3/h |
| Diện tích làm mát | 40-60 m2 |
| Lượng nước tiêu hao | 3-4l/h |
| Dung tích chứa nước | 80l |
| Kích thước | 650*450*1110mm |
| Trọng lượng | 17.5kg |
| Bộ điều khiển | cơ |

(




