- Trang chủ ›
- So sánh sản phẩm
Máy hút bụi khô và ướt IPC GP1/27 HEPA ISO5
9,000,000₫
| Model | IPC GP1/27 HEPA ISO5 |
| Điện áp | 220V-240V/50Hz |
| Số mô tơ | 1 |
| Công suất | 1300 w |
| Khả năng hút nước | 2870 mmH2O |
| Lưu lượng khí | 210 m3/h |
| Trọng lượng | 10.5 kg |
| Dung tích/chất liệu | 27 L/Nhựa |
| Chiều dài dây điện | 8.5 m |
| Độ ồn | 64 dB(A) |
| Đường kính ống nối | 36 mm |
| Kích thước | 380 x 380 x 650 mm |
| Bề mặt lọc | 12 cm2 |
Máy hút bụi công nghiệp SANCOS 3238W
8,100,000₫
| Model | 3238W (03 motor) |
| Công suất tiêu thụ điện | 3600w |
| Dung tích thùng chứa | 77 L |
| Áp lực hút | 2100mmH2O |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Khối lượng | 28 kg |
| Kích thước | 620x570x980mm |
| Công nghệ | Anh Quốc |
| Lắp ráp | Đài Loan |

(




